GT Self Catering Apartments, Vịnh Beau Vallon, Seychelles
Căn hộ tại Vịnh Beau Vallon, Seychelles

GT Self Catering Apartments

Tọa lạc ở Vịnh Beau Vallon, cách Bãi biển Beau Vallon 5 phút đi bộ, GT Self Catering Apartments cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí, điều hòa và khu vườn với sân hiên.

9,3Tuyệt hảo · 67 đánh giáVịnh Beau Vallon, SeychellesCách trung tâm Vịnh Beau Vallon 1,1 km
  • Tối đa 6 khách
  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • WiFi miễn phí
  • Phòng gia đình
01 / 08
GT Self Catering Apartments, Vịnh Beau Vallon, Seychelles – ảnh 3

Chào mừng đến với

GT Self Catering Apartments

Tọa lạc ở Vịnh Beau Vallon, cách Bãi biển Beau Vallon 5 phút đi bộ, GT Self Catering Apartments cung cấp chỗ nghỉ có Wi-Fi miễn phí, điều hòa và khu vườn với sân hiên.

Căn hộ có ban công nơi khách có thể nhìn ra khu vườn, khu vực ghế ngồi, TV màn hình phẳng truyền hình cáp, bếp đầy đủ tiện nghi gồm tủ lạnh và lò nướng, cùng phòng tắm riêng được trang bị vòi sen và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí. Lò vi sóng, bếp và máy nướng bánh mì, cũng như ấm đun nước đều được cung cấp.

GT Self Catering Apartments có BBQ.

Chỗ nghỉ có dịch vụ cho thuê ô tô.

Chỗ nghỉ cách Sân bay Seychelles International 13 km và cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay mất phí.

  • Địa điểm hàng đầu: Được khách gần đây đánh giá cao (9,7 điểm)
  • Có chỗ đậu xe riêng miễn phí trong khuôn viên
Nhận phòng
Từ 12:00 đến 20:00
Trả phòng
Từ 08:00 đến 10:00

Chỗ nghỉ

Phòng & Suite

GT Self Catering Apartments có 3 loại phòng để bạn lựa chọn.

Căn Hộ - Tầng Trệt tại GT Self Catering Apartments

Căn Hộ - Tầng Trệt

  • 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đôi lớn, 2 giường đơn
  • Tối đa 6 khách
  • 110 m²
  • Phòng tắm riêng

Featuring 3 bedrooms, this spacious apartment offers 2 bathrooms with a shower, a seating area and terrace where you can relax. Guests can make meals in the kitchen that is equipped with a stovetop, a refrigerator, kitchenware and an oven. Boasting a balcony with garden views, this apartment also provides air conditioning and a flat-screen TV with cable channels. The unit has 4 beds.

  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Nhà bếp
  • Két an toàn
  • Nhà vệ sinh
  • Ghế sofa
  • +24 tiện nghi khác
Căn Hộ tại GT Self Catering Apartments

Căn Hộ

  • 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đôi lớn, 1 giường đôi lớn
  • Tối đa 6 khách
  • 110 m²
  • Phòng tắm riêng

The spacious apartment features 3 bedrooms and 2 bathrooms with a shower and free toiletries. The fully equipped kitchen has a stovetop, a refrigerator, kitchenware and an oven. The air-conditioned apartment offers a flat-screen TV with cable channels, a seating area, a dining area, a wardrobe as well as garden views. The unit offers 3 beds.

  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Nhà bếp
  • Két an toàn
  • Nhà vệ sinh
  • Ghế sofa
  • +24 tiện nghi khác
Nhà 3 Phòng Ngủ tại GT Self Catering Apartments

Nhà 3 Phòng Ngủ

  • 1 giường đôi cực lớn, 2 giường đôi lớn, 2 giường đơn
  • Tối đa 6 khách
  • 200 m²
  • Phòng tắm riêng

Featuring 3 bedrooms, this spacious holiday home offers 2 bathrooms with a shower, a seating area and terrace where you can relax. The well-fitted kitchen features a stovetop, a refrigerator, kitchenware and an oven. Boasting a balcony with garden views, this holiday home also offers air conditioning and a flat-screen TV with cable channels. The unit has 5 beds.

  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Nhà bếp
  • Két an toàn
  • Nhà vệ sinh
  • Ghế sofa
  • +24 tiện nghi khác

Tiện nghi

Mọi thứ bạn cần

Tiện nghi chu đáo cho một kỳ nghỉ thoải mái, thảnh thơi.

  • WiFi miễn phí
  • Xe đưa đón sân bay
  • Phòng gia đình
  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • Phòng không hút thuốc

Tất cả tiện nghi

Chỗ đậu xe

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

Internet

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

Nhà bếp

  • Bàn ăn
  • Máy nướng bánh mì
  • Mặt bếp
  • Lò nướng
  • Dụng cụ nhà bếp
  • Ấm đun nước điện
  • Nhà bếp
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh
  • Bếp nhỏ

Phòng ngủ

  • Bộ khăn trải giường
  • Tủ hoặc phòng để quần áo

Phòng tắm

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Phòng tắm riêng
  • Nhà vệ sinh
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen

Khu vực phòng khách

  • Khu vực ăn uống
  • Ghế sofa
  • Khu vực ghế ngồi

Truyền thông & Công nghệ

  • TV màn hình phẳng
  • Các kênh truyền hình cáp
  • TV

Tiện ích trong phòng

  • Sàn lát gạch/đá cẩm thạch
  • Quạt
  • Tiện nghi là ủi
  • Bàn là

Ngoài trời

  • Tiện nghi BBQ
  • Ban công
  • Sân thượng / hiên
  • Sân vườn

Hoạt động

  • Bãi biển
  • Lặn với ống thở(Phụ phí)
  • Lặn(Phụ phí)
  • Câu cá(Phụ phí)

Ngoài trời & Tầm nhìn

  • Nhìn ra vườn

Đặc tính tòa nhà

  • Căn hộ riêng trong tòa nhà

Phương tiện đi lại

  • Cho thuê xe hơi
  • Xe đưa đón sân bay(Phụ phí)

Dịch vụ lễ tân

  • Có xuất hóa đơn

Dịch vụ lau dọn

  • Dọn phòng hàng ngày

Các tiện nghi khác

  • Khu vực cho phép hút thuốc
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Cấm hút thuốc trong toàn bộ khuôn viên
  • Phòng gia đình
  • Phòng không hút thuốc

An ninh

  • Bình chữa cháy
  • Hệ thống CCTV bên ngoài chỗ nghỉ
  • Ổ khóa
  • Két an toàn

Kỳ nghỉ đang chờ đón bạn

Hãy tự nhiên như ở nhà

Thư giãn trong không gian thoải mái và khám phá vẻ đẹp của Vịnh Beau Vallon.

Xem phòng trống

Vị trí

Đường đến với chúng tôi

Địa chỉ

Coral Strand Road, Next to Coco D'Or, Beau Vallon, Seychelles

Khoảng cách

Cách Vịnh Beau Vallon 1,1 km

Nhận phòng từ 12:00 đến 20:00

Trả phòng từ 08:00 đến 10:00

Có gì ở gần đây

Xung quanh có gì?

  • Victoria Clock Tower3,2 km
  • Seychelles National Museum3,2 km
  • Seychelles National Botanical Gardens5,3 km
  • Domaine de Val des Pres - Craft Village18 km

Nhà hàng & quán cà phê

  • Nhà hàngLa Palma10 m
  • Nhà hàngThe Work10 m
  • Nhà hàngTropicar50 m

Cảnh đẹp thiên nhiên

  • Đỉnh núiMorne Seychellois9,7 km

Các bãi biển trong khu vực

  • Bãi biển Beau Vallon410 m
  • Bãi biển Anse Marie Laure1,9 km
  • Bãi biển Northolme2,7 km
  • Bãi biển Bel Ombre2,9 km
  • Bãi biển Sunset3,7 km

Các sân bay gần nhất

  • Sân bay Seychelles International Airport13 km
  • Sân bay Prasin Island42 km

Khoảng cách đi bộ hoặc lái xe ngắn nhất theo ước tính. Khoảng cách thực tế có thể khác.

Thông tin hữu ích

Nội quy chỗ nghỉ

Chính sách và thông tin thiết thực cho kỳ nghỉ của bạn tại GT Self Catering Apartments.

Nhận phòng

Từ 12:00 - 20:00

Trước đó bạn sẽ cần cho chỗ nghỉ biết giờ bạn sẽ đến nơi.

Trả phòng

Từ 08:00 - 10:00

Trẻ em và giường

Chính sách trẻ em

Phù hợp cho tất cả trẻ em.

Trẻ em từ 12 tuổi trở lên sẽ được tính giá như người lớn tại chỗ nghỉ này.

Chính sách nôi (cũi) và giường phụ

0 - 2 tuổi

Có giường phụ nếu yêu cầu: € 20/trẻ/đêm

Có nôi/cũi nếu yêu cầu: Miễn phí

3 - 11 tuổi

Có giường phụ nếu yêu cầu: € 20/trẻ/đêm

Người lớn

(Từ 18 tuổi trở lên)

Có giường phụ nếu yêu cầu: € 30/người/đêm

Giá cho nôi/cũi và giường phụ chưa được bao gồm trong giá tổng và sẽ cần được thanh toán riêng trong kỳ nghỉ.

Tất cả nôi/cũi và giường phụ tùy thuộc vào tình trạng có sẵn.

Không giới hạn độ tuổi

Không có yêu cầu về độ tuổi khi nhận phòng

Hút thuốc

Không cho phép hút thuốc.

Vật nuôi

Vật nuôi không được phép.

Phương thức thanh toán được chấp nhận
  • Visa
  • Mastercard
  • Tiền mặt
Ngôn ngữ sử dụng

Tiếng Đức, Tiếng Anh và Tiếng Pháp

Lưu ý quan trọng

  • Vui lòng thông báo trước cho GT Self Catering Apartments về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng.

FAQ

Câu hỏi thường gặp

Mọi điều bạn có thể muốn biết khi lưu trú tại GT Self Catering Apartments.

GT Self Catering Apartments phục vụ bữa sáng kiểu gì?+

Chưa có thông tin về bữa sáng của GT Self Catering Apartments. Vui lòng liên hệ trực tiếp với chỗ nghỉ.

Tôi có thể đặt loại phòng nào tại GT Self Catering Apartments?+

Các loại phòng tại GT Self Catering Apartments gồm: Căn Hộ - Tầng Trệt; Căn Hộ; Nhà 3 Phòng Ngủ.

GT Self Catering Apartments có thể đón tối đa bao nhiêu khách?+

Loại phòng lớn nhất tại GT Self Catering Apartments có sức chứa tối đa 6 khách.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại GT Self Catering Apartments là mấy giờ?+

Nhận phòng: Từ 12:00 đến 20:00. Trả phòng: Từ 08:00 đến 10:00.

GT Self Catering Apartments có chỗ đỗ xe không?+

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

GT Self Catering Apartments có Wi-Fi không?+

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

GT Self Catering Apartments có cho phép mang theo vật nuôi không?+

Vật nuôi không được phép.

Chi phí lưu trú tại GT Self Catering Apartments là bao nhiêu?+

Giá tại GT Self Catering Apartments thay đổi tùy theo ngày lưu trú và loại phòng bạn chọn. Xem thông tin ở trên để biết giá hiện tại.

GT Self Catering Apartments có nhà hàng trong khuôn viên không?+

GT Self Catering Apartments không có thông tin về nhà hàng trong khuôn viên. Bạn có thể tìm các lựa chọn ăn uống gần đó tại Vịnh Beau Vallon.

GT Self Catering Apartments có những tiện nghi gì?+

GT Self Catering Apartments có chỗ đỗ xe miễn phí, sân thượng / hiên, sân vườn và nhìn ra vườn.

GT Self Catering Apartments cách trung tâm Vịnh Beau Vallon bao xa?+

GT Self Catering Apartments cách Vịnh Beau Vallon 1,1 km.

Nhân viên tại GT Self Catering Apartments nói những ngôn ngữ nào?+

Nhân viên tại GT Self Catering Apartments nói Tiếng Đức, Tiếng Anh và Tiếng Pháp.

Hỏi đáp của khách

Câu hỏi từ du khách

Câu hỏi thật từ khách, được GT Self Catering Apartments giải đáp.

Câu hỏi: How can I get to the closest beach from the property?

Trả lời: Guests can walk to the closest beach (Beau Vallon beach), as it is only a 2 minutes' walk away from the property.

Đã trả lời ngày 3 tháng 10 năm 2019

Câu hỏi: Is there a shuttle available to get to the closest beach nearby? What are the other transportation options?

Trả lời: The closest beach; Beau Vallon beach is an approx. 2 minutes walk away from the property. No need for transportation to get there.

Đã trả lời ngày 3 tháng 10 năm 2019

Câu hỏi: Do you have a washing machine?

Trả lời: Yes, we have a washing machine in the apartment.

Đã trả lời ngày 4 tháng 8 năm 2021

Câu hỏi: Is there WiFi

Trả lời: Yes we do offer free wifi.

Đã trả lời ngày 21 tháng 2 năm 2022

Câu hỏi: Does the apartment have towels

Trả lời: YES we do provide bath towels as well as beach towels.

Đã trả lời ngày 21 tháng 2 năm 2022

Câu hỏi: Are the bathrooms located in the bedrooms or are they separate

Trả lời: The apartment has 1 Bathroom with shower and toilet and a separate toilet.

Đã trả lời ngày 21 tháng 8 năm 2025

Xem tất cả câu hỏi (7)

Câu hỏi: Are you accepting guests from the U.K.? My wife and I would love to stay with you for 21 day 19th Nov to 09 Dec. Many thanks. Terence and Lesley

Trả lời: We are currently accepting guests from the UK. Guests from UK must stay isolated in the establishment for a minimum of 5 days. After 5 days if the PCR test is negative then the guest is free to change establishments for the rest of their stay.

Đã trả lời ngày 5 tháng 11 năm 2020

Đánh giá của khách

Khách nói gì về chúng tôi

9,3

Dựa trên 67 đánh giá của khách

Nhân viên phục vụ
9,5 trên 10
Tiện nghi
8,6 trên 10
Sạch sẽ
9,3 trên 10
Thoải mái
9,1 trên 10
Đáng giá tiền
9,4 trên 10
Địa điểm
9,7 trên 10
WiFi miễn phí
9,5 trên 10

“Excellent location and very friendly person for supporting us. Farida is perfect!”

E
EricPháp
Khách du lịch một mình · tháng 8 năm 2026

“Well appointed appt in a great location- everything was perfect - Perfect location - very short walk to the beach. Well appointed self catering appt with 3 large air conditioned double bedrooms. Lovely verandahs around the appt.”

J
JanetNew Zealand
Nhóm bạn · tháng 11 năm 2025

“Every room has an air conditioning unit. The apartment was all for ourselves and has two big balconies. Although for us they were only used to dry the clothes and the towels as it was too hot to stay outside. It is close to the beach and to the restaurants, max 10 minutes away. The host was very friendly and helpful.”

C
Corneliu-andreiRomania
Gia đình · tháng 5 năm 2025

“It is a spacious apartament with a nice terasse, real close to the beach, like 5 minutes walk.”

M
MonicaRomania
Gia đình · tháng 7 năm 2024

“Идеально для большой семьи!”

O
OlgaNga
Gia đình · tháng 8 năm 2026

“Budget friendly, roomy accommodation at a great location”

J
JohanNam Phi
Gia đình · tháng 7 năm 2026

“I enjoyed staying at GT apartments. Great host and peaceful environment.”

M
Marie-franceVương quốc Anh
Gia đình · tháng 8 năm 2025

“Very neat and tidy property in an excellent location. Close to shops, the beach and restaurants. Beds were comfortable, aircons worked very well. Kitchen was adequately equipped. We had a very nice stay.”

A
AnnalizeNam Phi
Gia đình · tháng 1 năm 2025

Hành trình của bạn bắt đầu từ đây

Bắt đầu kỳ nghỉ của bạn

Trải nghiệm nét quyến rũ của GT Self Catering Apartments. Đặt với giá tốt nhất và tận hưởng một kỳ nghỉ khó quên.

Đặt ngay

Cam kết giá tốt nhất